Thông tin chi tiết tuyến buýt số 05: Linh Đàm - Phú Nghĩa (Trại Gà)
TUYẾN 05: LINH ĐÀM - PHÚ NGHĨA(Trại Gà)
- Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00
- Tần suất hoạt động: 15 - 20 phút/chuyến
- Giá vé : Vé lượt : 7000đ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến
+ Chiều đi: Khu đô thị Linh Đàm - Nguyễn Duy Trinh - Nguyễn Hữu Thọ - Cầu Dậu - Kim Giang - Khương Đình - Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Nguyễn Tuân - Hoàng Minh Giám - Nguyễn Chánh - Vũ Phạm Hàm - Trung Kính - Trần Thái Tông - Tôn Thất Thuyết - Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Đường K1 Cầu Diễn - Ga Phú Diễn - Trại Gà
+ Chiều về:Trại Gà - Đường K1 Cầu Diễn - Ga Phú Diễn - Cầu Diễn - (Quay đầu Doanh trại quân đội nhân dân - nhà máy Z157) - Hồ Tùng Mậu - Phạm Hùng - Tôn Thất Thuyết - Trần Thái Tông - Trung Kính - Vũ Phạm Hàm - Nguyễn Chánh - Hoàng Minh Giám - Nguyễn Tuân - Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Khương Đình - Kim Giang - Cầu Dậu - Nguyễn Hữu Thọ - Nguyễn Duy Trinh - Khu đô thị Linh Đàm