Thứ sáu, 29/03/2024 05:20:PM
Hỗ trợ trực tuyến
|
SĐT : 1900.6836
|
|
Thông tin chi tiết tuyến buýt số 16 | THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011
TUYẾN 16: BX GIÁP BÁT - BX MỸ ĐÌNH
- HOẠT ĐỘNG 11/14 XE = 182 Lượt xe/Ngày
- LOẠI XE: DAEWOO BS090, 60 CHỖ
- Cự ly : 13,7 km
- Thời gian hoạt động: 5h04 - 21h04
- Tần suất hoạt động: 10 - 15 phút/chuyến
- Giá vé: 5000đ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Phố Vọng - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Ngã tư Sở - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện số nhà 94 Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Chí Thanh - Đường Láng - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình
Chiều về: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Đường Láng - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
| |