THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011 TUYẾN 19: TRẦN KHÁNH DƯ - BX YÊN NGHĨA
- HOẠT ĐỘNG 11/14 XE = 168 Lượt xe/ngày
- LOẠI XE: DAEWOO BS090DL, 60 CHỖ
- Cự ly : 13,5 km
- Giá vé : 5000đ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi: Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư - Trần Khánh Dư (đường dưới) - Bệnh viện Việt Xô - Trần Khánh Dư (đường trên) - Nguyễn Khoái - Minh Khai - Đại La - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Đường Láng - Quay đầu tại đối diến số nhà 124 đường Láng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông ) - Quang Trung (Hà Đông) - Ba La - Quốc Lộ 6 - Bến xe Yên Nghĩa.
Chiều về: Bến xe Yên Nghĩa - Quốc Lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã Tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Đại La - Minh Khai - Nguyễn Khoái - Trần Khánh Dư (đường dưới) - Bệnh viện Việt Xô - Trần Khánh Dư (đường trên) - Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư