THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011 TUYẾN 26: MAI ĐỘNG - SVĐ QUỐC GIA
- HOẠT ĐỘNG 24/28 XE = 318 Lượt xe/Ngày
- LOẠI XE: DAEWOO BS090DL, 60 CHỖ
- Cự ly : 16,8 km
- Giá vé: 5000đ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
- Chiều đi:Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I) - Nguyễn Tam Trinh - Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Lê Thanh Nghị - Giải Phóng - Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Thái Hà - Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh - Đê La Thành - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Lê Đức Thọ - Sân vận động Quốc Gia
- Chiều về: Sân vận động Quốc Gia - Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Đê La Thành - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện khu tập thể ĐH GTVT Hà Nội - Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng - Thái Hà - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Xã Đàn - Hầm Kim Liên - Đại Cồ Việt - Tạ Quang Bửu - Lê Thanh Nghị - Thanh Nhàn - Kim Ngưu - Tam Trinh - Cầu Voi - Nguyễn Tam Trinh - Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I)