THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011 TUYẾN 30: MAI ĐỘNG - BX MỸ ĐÌNH
- HOẠT ĐỘNG 14/16 XE = 174 Lượt xe/Ngày
- LOẠI XE: DAEWOO BS090, 60 CHỖ
- Cự ly : 19,3 km
- Giá vé: 5000đ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
- Chiều đi:Mai Động (bãi đỗ xe Kim Ngưu I) - Nguyễn Tam Trinh - Kim Ngưu - Lò Đúc - Trần Xuân Soạn - Trần Nhân Tông - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Thái Hà - Láng Hạ - Lê Văn Lương - Hoàng Minh Giám - Trần Duy Hưng - Phạm Hùng - Quay đầu tại đối diện bưu cục Thăng Long - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình
- Chiều về: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Hoàng Minh Giám - Lê Văn Lương - Láng Hạ - Thái Hà - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Xã Đàn - Quay đầu tại đối diện ngõ Xã Đàn 2 - Xã Đàn - Khâm Thiên - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Xuân Soạn - Ngô Thì Nhậm - Nguyễn Công Trứ - Lò Đúc - Trần Khát Chân - Quay đầu tại đối diện số nhà 274 Trần Khát Chân - Trần Khát Chân - Kim Ngưu - Tam Trinh - Cầu Voi - Nguyễn Tam Trinh - Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I)