THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011 TUYẾN 41: NGHI TÀM - BẾN XE GIÁP BÁT
- HOẠT ĐỘNG 10/13 XE = 192 Lượt xe/Ngày
- LOẠI XE: 80 CHỖ
- Cự ly : 13,5 km
- Giá vé: 3.000 VNĐ/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi:Chợ Quảng An - Âu Cơ - Nghi Tàm - Yên Phụ - Cửa Bắc - Nguyễn Tri Phương - Điện Biên Phủ - Lê Hồng Phong - Chu Văn An - Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Lê Duẩn - Giải Phóng - BX Giáp Bát.
Chiều về:BX Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Bình Trọng - Nguyễn Du - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Tôn Đức Thắng - Chu Văn An - Lê Hồng Phong - Điện Biên Phủ - Nguyễn Tri Phương - Cửa Bắc - Yên Phụ - Nghi Tàm - Âu Cơ - Chợ Quảng An.