THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 14/2/2011 TUYẾN 53: HOÀNG QUỐC VIỆT - ĐÔNG ANH
- HOẠT ĐỘNG 13/15 XE = 144 Lượt xe/ngày
- LOẠI XE: TRANSINCO, 80 CHỖ
- Cự ly : 24 km
- Giá vé: 3.000 VNĐ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi: Điểm đỗ xe buýt Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng - Cầu Thăng Long - Đường Bắc Thăng Long Nội Bài - Nam Hồng - Quốc lộ 23B - Nam Hồng - Đường Cao Lỗ - Bảo hiểm xã hội huyện Đông Anh
Chiều về: Bảo hiểm xã hội huyện Đông Anh - Đường Cao Lỗ - Quốc lộ 23B - Nam Hồng - Đường Bắc Thăng Long Nội Bài - Cầu Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Điểm đỗ xe buýt Hoàng Quốc Việt