THỜI GIAN BIỂU CHẠY XE TỪ 1/4/2011 TUYẾN 58:YÊN PHỤ- MÊ LINH
- HOẠT ĐỘNG 152 Lượt xe/ngày
- LOẠI XE: 60 CHỖ
- Cự ly : 23,6 km
- Giá vé: 3.000 VNĐ/vé/người/lượt
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi:Yên Phụ (Khoang 1) - Yên Phụ - Nghi Tàm - Âu Cơ - An Dương Vương - Cầu Thăng Long - Cao tốc Bắc Thăng Long - Quốc lộ 2 - TX. Phúc Yên - Bệnh viện ĐK Mê Linh.
Chiều về:Mê Linh - TX Phúc Yên - Quốc lộ 2- Cao tốc Bắc Thăng Long - Cầu Thăng Long - An Dương Vương- Âu Cơ - Nghi Tàm - Yên Phụ - Yên Phụ (Khoang 1).