Thông tin - Tra cứu
Tra cứu tuyến xe bản đồ
Thư góp ý
Hỗ trợ trực tuyến
Thăm dò ý kiến của bạn
Bản tin HPTC
Căn cứ Quyết định số 1393/QĐ-SGTVT về việc phê duyệt điều chỉnh lộ trình tuyến, lộ trình huy động Tuyến buýt số 07: Cầu Giấy - Nội Bài ngày 24/10/2014
Cụ thể lộ trình tuyến buýt số 07: Cầu Giấy - Nội Bài thay đổi như sau:
Chiều đi: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Vườn thú Hà Nội) - Cầu Giấy - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng - Cầu Thăng Long - Võ Văn Kiệt - Đường dưới cầu vượt Kim Chung - Võ Văn Kiệt - Quay đầu tại điểm mở (đối diện công ty dịch vụ hàng hóa hàng không - ACS) - Võ Văn Kiệt - Sân bay Nội Bài (Sân đỗ P2, Nhà ga T1).
Chiều về: Sân bay Nội Bài (Sân đỗ P2, nhà ga T1) - Võ Văn Kiệt - đường vào sân đỗ nhà ga T2, Sân bay Nội Bài - Điểm dừng xe buýt đón trả khách (sân đỗ xe nhà ga T2)- Võ Văn Kiệt - Đường dưới cầu vượt Kim Chung - Võ Văn Kiệt - Cầu Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Văn Huyên - Nguyễn Khánh Toàn - Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy (hè trước tường rào Trường ĐHGTVT) - Cầu Giấy (đường dưới) - Bãi đỗ xe Cầu Giấy.
Để biết thêm chi tiết vui lòng bấm vào đường dẫn: Quyết định phê duyệt điều chỉnh lộ trình tuyến 07
Các tin khác :