Nhằm phục vụ nhu cầu đi lại bằng xe buýt và điều chỉnh phân luồng giao thông trên tuyến đường Kim Mã.Trung tâm Quản lý và Điều hành GTĐT đã trình Sở Giao Thông Vận tải ra Quyết định số : 1197/QĐ-GTVT ngày 26/08/2009 của Sở Giao Thông Vận Tải Hà Nội, điều chỉnh lộ trình 01 tuyến buýt và tần suất dịch vụ 01 tuyến
Tên tuyến: 20: BĐX Cầu Giấy – BX Phùng
Điểm đầu cuối:
- Đầu A: BX Cầu Giấy
- Đầu B: Quảng trường BX Phùng
Lộ trình tuyến
- Chiều đi: BĐX Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy – Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Nhổn – Quốc lộ 32 – Trôi – BX Phùng
- Chiều về: BX Phùng – Trôi - Quốc lộ 32 - Nhổn - Diễn - Hồ Tùng Mậu – Xuân Thuỷ - Cầu Giấy – Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường trên) - Cầu Giấy (đường dưới) – BĐX Cầu Giấy Thời gian thực hiện lộ trình: từ ngày 01/09/2009
Các tin khác :