Thứ sáu, 26/04/2024 08:58:PM
Hỗ trợ trực tuyến
|
SĐT : 1900.6836
|
|
Thông tin chi tiết tuyến buýt số 03A: BX Giáp Bát - BX Gia Lâm |
TUYẾN 03A: BẾN XE GIÁP BÁT - BẾN XE GIA LÂM
- Thời gian hoạt động: 5h08 - 21h08
- Tần suất hoạt động: 10 - 15 phút/chuyến
- Giá vé lượt : 7000 VNĐ / vé / người / lượt
- Lộ trình tuyến
+ Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Trần Khánh Dư - Trần Quang Khải - Trần Nhật Duật - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm
+ Chiều về: Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Trần Nhật Duật - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
| |