Information for bus line 26: MAI DONG - NATIONAL STADIUM
- Operation : 24/28 vehicle = 318 courses/day
- Vehicle : DAEWOO BS090DL, 60 seats
- Length : 16,8 km
- Single ticket : 3.000 VNĐ/person/course
- Bus route:
Departure:Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I) - Nguyễn Tam Trinh - Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Lê Thanh Nghị - Giải Phóng - Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Thái Hà - Huỳnh Thúc Kháng - Nguyễn Chí Thanh - Đê La Thành - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Lê Đức Thọ - Sân vận động Quốc Gia
Return: Sân vận động Quốc Gia - Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Đê La Thành - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện khu tập thể ĐH GTVT Hà Nội - Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng - Thái Hà - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Xã Đàn - Hầm Kim Liên - Đại Cồ Việt - Tạ Quang Bửu - Lê Thanh Nghị - Thanh Nhàn - Kim Ngưu - Tam Trinh - Cầu Voi - Nguyễn Tam Trinh - Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I)